400k Nhung Midu _ Dáng Chuẩn Mặt Cực Xinh Gái Hà Thành Ngon Vô Đối

Thảo luận trong 'Gái gọi Cầu giấy, Nguyễn Khánh Toàn, HQV' bắt đầu bởi SAME, 4/2/17.

1. SAME

SAME Thượng Sĩ NHÀ CUNG CẤP

Lâu lâu không có rp mới kiếm được một em đẹp cực đẹp nên tái xuất ngay . Hôm rồi lên bar gặp lại người quen cũ , trước em nó là hàng xóm khu mình ở hồi trước môi lần nhìn em nó đi qua nhà nước miếng nước dãi cứ gọi là chảy dòng dòng . Xưa nhìn em nó ngon hiền mà giờ gặp em nó đi làm trên bar cũng thật sự cảm thấy quá bất ngờ , anh em ngồi nói chuyện môt lát thì quản lí em gọi thấy mình phát hiện em giờ đi làm gái em nó ngượng ngùng lắm cả buổi mình ngồi toàn tránh đi chỗ khác

Vốn thèm muốn em nó từ lâu rồi nên biết em nó đi làm thì không lí do gì mà không thỏa mãn ước nguyện xưa kia cả Chờ em nó tan ca lấy lí do lâu ngày không gặp mời em nó đi ăn , và với kinh nghiệm đủ dùng thì cái đích cuối cùng cũng là khách sạn . Đúng là đàn ông và đàn bà sau khi lên giường thì nói chuyện cởi mở hơn hẳn Nghe em nói hoàn cảnh khó khăn nên mình cũng gợi ý em nó đi làm luôn sau vài ngày suy ngẫm hôm nay em nó quyết định đi gia nhập dân chơi nên 2 anh em lại gặp nhau không quên cầm máy ảnh và dặn em cầm quần áo làm vài kiểu chia sẻ với anh em .

Thông tin chi tiết em nó đây a :
    Tên : NHUNG MIDU
    Cao : 1m62
    Body : Tổng thể khi mặc quần áo chắc chắn người mẫu đi qua cũng phải ngước nhìn
    Ngực : Bóp vừa tay nhào nặn thoải mái

Eo : Dáng ca eo ót đẹp
    Mông : Mông To và cong đừng hỏi doggy thì khỏi phải nhớ đường về quê mẹ luôn
    SV : Làm tình chuẩn , liếm láp đá bi đá cà hôn hít như người yêu . Do hoàn cảnh đang khó khăn nên đảm bảo thời gian đầu đi làm sẽ rất là ngoan
    Giá : 400k/shot
    Khu vực :Nguyễn Khánh Toàn _Cầu Giấy

Em này nếu khi vô khách sạn thấy em nó đẹp quá các ae lưu ý đừng có đứng ngẩn tò te nhé Kéo em nó ngay vào phòng vì chắc chắn có nhiều anh em xếp hàng để tới lượt đó
    SDT : 01667418700
    Pass Bạn Anh danchoiviet.net 13624982_1625214777768534_19815736_n.jpg 13644239_1625214784435200_744189763_n.jpg 13649678_1625214781101867_2134489189_n.jpg 13650420_1625214787768533_939161846_n.jpg

Cam kết hài lòng khách đến vừa lòng khách đi

Chỉnh sửa cuối: 10/2/17
  2. Phang Phò

Phang Phò Hạ Sĩ

Chek em nó lúc 3 giờ chiều ngày hôm qua. Xét về tổng thể được 8/10. Được cái e dễ dãi thái độ ngoan nhiệt tình là được.o_Oo_Oo_Oo_Oo_O

3. CHU DU

CHU DU Lính Binh Nhì

Mới gặp em lần 2 . Một trong số các em đáng check với giá 400k .

4. SAME

checek nhiều mòn hàng dành cho ae khác với .hi

5. Lãng Tử CHỊU CHƠI

Lãng Tử CHỊU CHƠI Lính Binh Nhì

ngon thế ko chịch thì phí nhỉ

6. tieuyentu

tieuyentu Lính Binh Nhì

7. tieuyentu

tieuyentu Lính Binh Nhì

hehe

8. kieuphong

kieuphong Thượng Sĩ

9. SAME

10. SAME

11. Phang Phò

Phang Phò Hạ Sĩ

ừa chek e vân xong có vài nhận xét cho a e đồng dâm đi sau biết nhé e xinh nhưng già dặn xôi đẹp ko to nhưng hàng thật làm tình thì cũng đc nhưng do hôm nay e bị nhiệt miệng nên e thổi qua bao thui
    Vét thoải mái bím sạch và thơm tho da trắng đúng chất gái miền tây. Lúc vét máng e sướng quá đẩy mình ra mình hỏi tại sao e bảo a đừng làm e lên đỉnh e còn mấy khách nữa
    Nếu e lên đỉnh là khách sau e bị rát ôi cdm bím nhiều nước vãi trên là 1 vài nx cho ae đi sau tham khảo

12. Phang Phò

Phang Phò Hạ Sĩ

13. Phang Phò

Phang Phò Hạ Sĩ

14. Phang Phò

Phang Phò Hạ Sĩ

15. Phang Phò

Phang Phò Hạ Sĩ

Vãi lol non tơ thế :v ... ngon quá .. đúng gu non minh dây cây cảnh của em rồi :3

16. kieuphong

kieuphong Thượng Sĩ

17. kieuphong

kieuphong Thượng Sĩ

18. kieuphong

kieuphong Thượng Sĩ

ngon

19. kieuphong

kieuphong Thượng Sĩ

20. SAME