500k Bé My Xinh 185 Quá Xinh Hàng Quá Đẹp.đẹp Nhất Trong Các Loài Bướm.hot Girl Tuổi Teen

Thảo luận trong 'Gái Gọi Quận 10' bắt đầu bởi sevenup, 21/7/16.

1. sevenup

sevenup Thượng Sĩ NHÀ CUNG CẤP UY TÍN

chào anh em
    với tiêu chí luôn mang đến cho anh em những em hàng mới chất lượng giá cả phù hợp và làm ăn mang một phong cách
    3 không

không tráo hàng
    không công nghiệp
    không photoshop hình ảnh

nên anh em nhớ ủng hộ mình và góp y để mình có thể phục vụ anh em tốt hơn
    trưa nay mình đã gặp và chiến đấu với một em gái xinh xắn đáng yêu cách nói chuyện nhẹ nhàng tình cảm body siêu đẹp luôn có lẽ em là một trong số những em hàng xĩnh xắn nhất mình từng gặp
    tuổi 20 vừa tròn
    gái miền nam nhé
    face 7.5đ xinh xắn teen đáng yêu nói chuyện rất vui vẻ nhưng dâm thì thôi khỏi bàn nhé
    vòng 1 bưởi nhỏ body đẹp săn chắc hồng hào anh em sẽ không thể cưỡng lại sự sung sướng đó mình khẳng định
    vòng 2 mình dây cây cảnh tuyệt đối k lipip eo ót rõ ràng nhiều đường cong anh em chiến đâu tư thế nào sướng tư thế đó âm thanh sống động kích thích khiến mình 10p out rồi huhu nhưng sướng k chịu được
    vòng 3 xinh xắn đáng yêu khít bím xinh xem hình nhé sạch sẽ chơi sướng có lẽ bím này là con bướm xinh của miền nam luôn
    dịch vụ 10đ nhé k chê điểm nào hết từ thái độ cách phục vụ cách nói chuyện BJ HJ WC ĐẦY ĐỦ mong anh em sẽ ủng hộ em nó

nghệ danh my xinh 185

khu vực quận 10

rổ giá 500k 1shot

số phone 0911758185

pass bạn anh danchoiviet.net

thời gian làm việc 10h tới 9h tối k đi đêm nhé

hình thị dâm

0.jpg 2.jpg 4.jpg 5.jpg 6.jpg 7.jpg 8.jpg 9.jpg 11.jpg 12.jpg 14.jpg 15.jpg 16.jpg

Các file đính kèm:

Kích thước:
      83.2 KB
      Đọc:
      351
    pilot73d and Duy duy like this.
  2. sevenup

con buom xinh

3. sevenup

xinh xinh

4. lanhoang134804

lanhoang134804 Lính Binh Nhì

Bài viết của bạn rất hay , chia sẽ thêm nữa nhé , những thông tin thế này rất hữu ích , cộng đồng cần những bài viết hữu ích như này

5. Noname

Noname Lính Binh Nhì

Ok ko cac pac

6. i3aoi4

i3aoi4 Lính Binh Nhì

Bạn có từng nghĩ rằng người thấp bé không ăn nhập với những đầm dạ hội vì trông sẽ giống như một “túp lều”? Đừng lo, hãy chọn lựa những chiếc đầm vừa vặn với số đo của mình, có độ dài vừa phải.
    Bạn hãy lựa chọn cho mình 1 chiếc đầm đơn sắc, có thiết kể đơn giản. Nếu bạn thích những điểm nhẩn thì hãy chọn những thiết kế có điểm nhấn nhẹ nhàng,.đơn giản không nên quá cầu kì. Đôi giầy cao gót và kiểu tóc vấn cao cũng là cách để khắc phục nhược điểm của bạn.
    Bạn cũng cần lưu ý, sử dụng quá nhiều phụ kiện như vòng cổ, vòng tay, hoa tai,… sẽ làm bạn trở nên mất điểm trong mắt người đối diện vì chúng sẽ “nuốt” mất bạn

2. Đối với những bạn có dáng người mũm mĩm
    Nếu bạn có số đo hơi “đồ sộ”, bạn nên chọn những bộ đầm tông màu tối, nó sẽ giúp bạn trông gọn gàng hơn. Việc chọn lựa đầm dạ hội ngắn chất liệu vải cũng là một điều đáng để ý với những người đầy đặn, hãy tránh xa chất liệu vải bóng bởi nó sẽ khiến bạn trở thành quá khổ hơn , không đẹp mắt, thay vào đó bạn hãy chọn lọc cho mình những chất liệu mềm mại như voan, chiffon…

3. Đối với những bạn có dáng người hình chữ nhật
    Với thân hình cao gầy, bạn nên chọn những thiết kế có phần bồng lên ở phần hông hoặc những chiếc đầm có sự dáng điệu ở phần eo. Những chi tiết nhỏ này cũng sẽ giúp bạn khắc phục được thân hình “thước kẻ” của mình.
    Chất liệu vải cứng giúp định hình rõ form dáng sẽ giúp bạn “ăn gian” để có được những đường cong gợi cảm.
    4. Đối với những bạn có dáng người đồng hồ cát:
    Ưu điểm của đầm dạ hội trung niên những người sở hữu dáng người đồng hồ cát là sở hữu vòng eo nhỏ nhắn, đây chính là điểm nhấn mà bạn nên chú ý đến. Một chiếc đầm lệch vai, có những họa tiết tạo điểm nhấn ở phần eo với chất liệu mềm rủ sẽ là sự lựa chọn tuyệt cho bạn.
    Dáng người đồng hồ cát gần như là dáng người hoàn hảo cho những trang phục dạ hội, bạn hoàn toàn có thể tuyển lựa những bộ đầm đuôi cá ôm sát để tôn lên những đường cong cơ thể.
    Nếu bạn được ưu ái thêm khi sở hữu đôi chân thon dài, thì đừng ngại ngần hãy chọn kiểu váy có đường xẻ chân để lộ ưu điểm này. trái lại, nếu đôi chân không phải niềm kiêu hãnh của bạn thì những chiếc đầm không xẻ chân sẽ khắc phục nhược điểm này cho bạn.

5. Đối với những bạn có dáng người quả lê:
    Đặc điểm của dáng người này là: Phần hông to trong khi phần nửa thân trên lại có phần nhỏ hơn, vì vậy bạn nên tránh xa những chiếc đầm dạ hội có điểm nhấn ở phần chân váy bởi những bộ đầm có điểm nhấn ở chân váy sẽ khiến cho thân hình mất cân đối của bạn lộ rõ hơn.
    trang phục dạ hội bạn nên chọn cần bảo đảm lôi cuốn ánh nhìn của người đối diện lên nửa trên của thân, còn gì hoàn hảo hơn với những váy dự tiệc hàn quốc có cổ chữ V, đầm hai dây hay những thiết kế với phần dáng điệu trang hoàng ở phần cổ, ngực.
    Chất liệu ghi điểm dành cho những người có dáng người quả lê là những chất liệu mềm rủ, nên tránh những chất liệu bó sát vì nó sẽ khiến hông bạn trông to hơn.
    Phụ kiện đi kèm sẽ là sự giúp đỡ đắc lực cho bạn, với những kiểu vòng ôm sát cổ với những viên đá lấp lánh sẽ khiến mọi người chú ý vào phần thân trên mà quên đi nhược điểm phần hông của bạn. Tuy nhiên, phụ kiện chỉ thực sự cấp thiết đối với những kiểu đầm dạ hội đơn giản, không có quá nhiều chi tiết đính đá nếu không trông bạn sẽ trở thành rất rối mắt đấy.
    chọn lựa được những bộ đầm dạ hội chuẩn với dáng người không chỉ giúp hạn chế những nhược điểm của cơ thể mà còn có thể giúp tôn lên những ưu điểm hình thể một cách tối đa đấy nhé. Các bạn đã chọn được chiếc đầm nào hạp nhất với mình chưa? Hãy đón đọc những bài viết tiếp theo của : váy đầm dài dự tiệc để có nhiều những gợi ý hữu ích hơn về cách tuyển lựa đầm dạ hội sao cho hạp và lung linh nhất nhé!

7. sevenup

ngon

8. sevenup

con bướm xinh con bướm đa tình